0
H. Baba na Flora Mvungi wafunga ndoa
Muigizaji huyo ambaye ni mke wa msanii wa muziki na filamu, H. Baba ameiambia Bongo5 kuwa alichukua muda mrefu kuamini kile kilichotokea kwenye maisha yake.
“Kama mimi nilikuwa siamini mahusiano ya msanii na msanii kama wanaweza wakakaa sehemu moja na kutengeneza familia,” alisema Flora Mvungi. “Kwa hiyo kwa mara ya kwanza nilikuwa na wasiwasi sana lakini mpaka kufikia malengo ya kufunga ndoa, nilikuwa nimeshaondoa wasiwasi wangu, nikaamua kuingia kwenye maisha ya ndoa ya kusema kweli ni mazuri sana,”
Muigizaji huyo amesema kwa sasa anayafurahia maisha yake kwa kuwa yupo sehemu sahihi katika maisha yake.

Post a Comment

(function(i,s,o,g,r,a,m){i['GoogleAnalyticsObject']=r;i[r]=i[r]||function(){ (i[r].q=i[r].q||[]).push(arguments)},i[r].l=1*new Date();a=s.createElement(o), m=s.getElementsByTagName(o)[0];a.async=1;a.src=g;m.parentNode.insertBefore(a,m) })(window,document,'script','https://www.google-analytics.com/analytics.js','ga'); ga('create', 'UA-87191200-1', 'auto'); ga('send', 'pageview'); ga('set', 'userId', {{USER_ID}}); // Set the user ID using signed-in user_id.
 
Top